இறுதியாக இணைக்கப்பட்டவை

மரண அறிவித்தல்-திரு.ஐயாத்துரை சிறீஞானநாதன்.

அமரர்.ஐயாத்துரை சிறீஞானநாதன்                                       ...

மேலும் வாசிக்க

மரண அறிவித்தல் திருமதி லோகநாயகி தயானந்தா

திருமதி லோகநாயகி தயானந்தா பிறப்பு : 12 செப்ரெம்பர் 1950 — இறப்பு : 12 மே 2017 யாழ். அராலி வடக்கு வட்டுக்கோட்டையைப் பிறப்பிடமாகவும், இந்தியா சென்னை போரூரை ...

மேலும் வாசிக்க

வட்டு- விளையாட்டுக் கழகம் பிரித்தானியாவின் சித்திரைத் திருவிழா..

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டு கழகமும் (பிரித்தானியா ) வட்டூர் உறவுகளும் இணைந்து நடாத்தும் சித்திரை திருநாள் விளையாட்டு விழா எதிர்வரும் 23.04.2017 அன்று நடைபெறவுள்ளது. எம் மண்ணின் விளையாட்டுகளை ஊக்குவிக்கும் ...

மேலும் வாசிக்க

பன்னிரெண்டாம் ஆண்டு நினைவு வணக்கம்.

12ம் ஆண்டு நினைவு வணக்கம் வண்ணமிலா உன் எண்ணங்களையும் வஞ்சமிலா உன் பேச்சுகளையும் திண்ணம் கொண்ட உன் சிந்தனைகளையும் தீங்கிலா உன் செய்கைகளையும் கன்னம் வைத்து கடலலைகள் கவர்ந்தெடுத்து பசியாறியதோ கலையில் ...

மேலும் வாசிக்க

உண்மையை தட்டுத்தடுமாறி ஒத்துக்கொண்டார் விளையாட்டுக் கழக முன்னாள் தலைவர்..!

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக் கழகத்தின் காணி உரிம மாற்றம் தொடர்பாக எழுந்த பிரச்சனை கழகத்தை தடைவிதிக்கும் வரை கொண்டு சென்றதும், அதன் மூலம் பலவிடயங்கள் தெளிவானதும் பலரது விசனத்துக்குள்ளானதும் ...

மேலும் வாசிக்க

மரண அறிவித்தல் - திரு . செல்லத்துரை லிங்ககுரு.

திரு. செல்லத்துரை லிங்ககுரு தோற்றம்: 15 /07/ 1938                               ...

மேலும் வாசிக்க

நடப்பது என்ன..? நாம் கதைப்பது என்ன..? தீர்வு என்ன..? இதனால் லாபம் யார் அடைகிறார்கள்..?

நமது சமுகம் எவ்வளவு அறிவில் வளர்ச்சி பெற்றாலும் நமது சமுகத்தை  சுற்றி நடக்கும் சூழ்ச்சிகளை விளங்கி விழிப்படையும் சக்தியை பெறவில்லை என்றே சொல்லலாம். ஒரு பிரச்சனையின் நீதியான ...

மேலும் வாசிக்க

V.S.C கழக பதிவும்,காணி கையகப்படுத்தும் சதித் திட்டமும் அம்பலம்...!!

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக் கழகத்தை பதிவு செய்ததற்கான ஆவணம் எமக்கு கிடைத்துள்ளது. அந்த ஆவணத்தில் குறிப்பிட்ட கழகம், வலிகாமம் – மேற்கு என்பதாகவே பதியப்பட்டிப்பது குறிப்பிடத்தக்கதாகும் பாராளுமன்ற விவகார விளையாட்டுத்துறை ...

மேலும் வாசிக்க

பிரச்சனையை உருவாக்கியது யார்..? V.S.C தலைவருடனான சந்திப்பு

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக்கழகத்தின் செயற்பாடுகள் பிரதேச செயலகத்தால் இடைநிறுத்தி வைக்கப்பட்டது அதன் விசுவாசிகள் மட்டத்தில் பல்வேறுபட்ட வாதப்பிரதி வாதங்கள் வைக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் கழகத்தின் தலைவரை தொடர்பு கொண்டது சிந்துபுரம் ...

மேலும் வாசிக்க

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக் கழகத்திற்கு தடை உத்தரவு. வேலையைக் காட்டினார் அரசியல் பிரமுகர்

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக் கழகத்திற்கு தடை உத்தரவு  ஒன்றை பிறப்பித்துள்ளதாக  சங்கனை பிரதேச செயலக செயலாளர் ஒப்பமிட்ட கடிதம் ஒன்று விளையாட்டுக் கழகத்திற்கு  கிடைக்கப்பெற்றுள்ளதாக  தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இது ...

மேலும் வாசிக்க

கூட்டம் கூட்ட மறுக்கும் VSC நிர்வாகம்.

வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக்கழகத்தின் கூட்டத்தை கூட்டுவதற்கு நிர்வாகத்தினர் மறுத்து வருவதாக சிந்துபுரத்தில் இருந்து வரும் செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

.
சில வாரங்களுக்கு முன் சிந்துபுரம் இணையத்தில் வெளிவந்திருந்த செய்தி ஒன்றின் பிரகாரம் விளையாட்டுக்கழக வீரர்களால் கூட்டமொன்றை கூட்டுமாறு நிர்வாகத்தினரிடம் கோரிக்கை விடுத்திருந்த நிலையிலேயே  மேற்படி மறுப்பு தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

.
விளையாட்டுகழக நிர்வாகி ஒருவரால் அரசாங்க செயலகம் ஒன்றிற்கு சோலை வரி செலுத்த சென்றிருந்த வேளை விளையாட்டுக்கழக மைதானம் எமது ஊரைச்சேர்ந்த அரசியல்வாதி ஒருவரின் தகப்பனார் பெயரில் ஆதனப்படுத்தப்பட்டிருந்தது அம்பலமாகியிருந்தது.

.
இந்தச்செய்தி சிந்துபுரம் இணையத்தில் வெளிவந்ததை தொடர்ந்து, வீரர்கள் கூட்டமொன்றை கூட்டி விளக்கமளிக்குமாறு நிர்வாகத்தினரிடம் கோரியிருந்தனர்.

.
இதைத்தொடர்ந்து  உடனடியாக கூட்டம் கூட்டப்படும் என்று  நிவாகத்தினரால்  திகதி குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது. எனினும் அந்தக் கூட்டம்  காரணம் கூறப்படாமல் பிற்போடப்பட்டது .ஆனால் தற்போது கூட்டம் கூடிவது சம்பந்தமாக நிர்வாகம் பின்னடித்து வருவதாக வீரர்கள் விசனம் தெரிவித்துள்ளனர். அத்தோடு இணையத்தில் வெளியான செய்தியை பற்றி தாம் விவாதிக்க தயாரில்லை என்றும் நிர்வாகத்தால் கூறப்பட்டுள்ளது.

.
தம்மிடம் பிழைகள் இல்லையெனில் கூட்டமொன்றை கூடி விளக்கமளிப்பத்தில் என்ன தயக்கம் இருக்கிறது என்றும்,இணையச்செய்தி பிழை எனில் அதை பகிரங்கப்படுத்த வேண்டியது நிர்வாகத்தின் கடமை என்றும் , இதில் ஏன் தயக்கம் கொள்ளவேண்டும் என்றும் வீரர்கள் கேள்வியெழுப்பியுள்ளனர்.

.
கழக மைதானத்தின் ஆவண விடயத்தில் குழறுபடிகள் திட்டமிட்டு நடத்தப்பட்டு வருவதாக கடந்த இரண்டு வருடங்களாக சிந்துபுரம் இணையம் பல தடவை வெளிப்படுத்தியிருந்தது நினைவு கூறத்தக்கது.

.

.

.

பிந்திய 5 செய்திகள்

வட்டு- விளையாட்டுக் கழகம் பிரித்தானியாவின் சித்திரைத் திருவிழா..... வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டு கழகமும் (பிரித்தானியா ) வட்டூர் உறவுகளும் இணைந்து நடாத்தும் சித்திரை திருநாள் விளையாட்டு விழா எதிர்வரும் 23.04.2017 அன்று நடை...
உண்மையை தட்டுத்தடுமாறி ஒத்துக்கொண்டார் விளையாட்டுக் கழக முன்னாள் தலைவர்..!... வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக் கழகத்தின் காணி உரிம மாற்றம் தொடர்பாக எழுந்த பிரச்சனை கழகத்தை தடைவிதிக்கும் வரை கொண்டு சென்றதும், அதன் மூலம் பலவிடயங்கள் தெள...
நடப்பது என்ன..? நாம் கதைப்பது என்ன..? தீர்வு என்ன..? இதனால் லாபம் யார் அடைகிறார்கள்..?... நமது சமுகம் எவ்வளவு அறிவில் வளர்ச்சி பெற்றாலும் நமது சமுகத்தை  சுற்றி நடக்கும் சூழ்ச்சிகளை விளங்கி விழிப்படையும் சக்தியை பெறவில்லை என்றே சொல்லலாம். ஒர...
V.S.C கழக பதிவும்,காணி கையகப்படுத்தும் சதித் திட்டமும் அம்பலம்…!!... வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக் கழகத்தை பதிவு செய்ததற்கான ஆவணம் எமக்கு கிடைத்துள்ளது. அந்த ஆவணத்தில் குறிப்பிட்ட கழகம், வலிகாமம் – மேற்கு என்பதாகவே பதியப்ப...
பிரச்சனையை உருவாக்கியது யார்..? V.S.C தலைவருடனான சந்திப்பு... வட்டுக்கோட்டை விளையாட்டுக்கழகத்தின் செயற்பாடுகள் பிரதேச செயலகத்தால் இடைநிறுத்தி வைக்கப்பட்டது அதன் விசுவாசிகள் மட்டத்தில் பல்வேறுபட்ட வாதப்பிரதி வாதங்...